Okkar stefna hefur ætíð verið að hafa fagfólk í hverju starfi.

Í dag starfa rúmlega 70 manns hjá fyrirtækinu.
12 kjötiðnaðarmenn starfa hjá fyrirtækinu, þar af 6 kjötiðnaðarmeistarar.
3 matreiðslumenn starfa hjá fyrirtækinu þar af 1 matreiðslumeistari, sem er hátt hlutfall miðað við sambærileg fyrirtæki.
Í dag starfa 5 kjötiðnaðarnemar hjá fyrirtækinu

Leifur Þórsson, Framkvæmdarstjóri
leifur@esja.is s: 8243666

Jón Þór Þorgeirsson, Fjármálastjóri
jonthor@esja.is s: 6667155

Hinrik Ingi Guðbjargarson, Sölu-og markaðsstjóri
hinrik@esja.is s: 6660500

Elva Björk Traustadóttir, Gæðastjóri
elva@esja.is s: 7700244

Jón Þorsteinsson, Framleiðslustjóri
jon@esja.is s: 6600435

Arnleif Höskuldsdóttir, Lagerstjóri
arnleif@esja.is s: 8220270

Anna María Sigurðardóttir, Bókhald
annam@esja.is

Hörður Valdimarsson, sölumaður mötuneyti veitingahús
hordur@esja.is s: 6626775

Elvar Örn Rúnarsson, sölumaður mötuneyti veitingahús
elvar@esja.is s: 8315050

Bjarki Steingrímsson, sölumaður mötuneyti veitingahús
bjarki@esja.is s: 6602198

Þórhallur Kristvinsson, sölumaður verslana
thorhallur@esja.is s: 6602190

Jóna K Herbertsdóttir, símasala
sala@esja.is s:5676640

Arndís B Jóhannsdóttir, símasala
sala@esja.is s: 5676640

Kristrún Hauksdóttir, símasala
kristrun@esja.is s: 5676640

 

Viltu vinna í kjötvinnslu (starfsumsókn)
Ef þú hefur áhuga á að vinna í kjötvinnslu þá endilega sendu inn umsókn og við skoðum hvort það sé einhver staða laus sem þú hefur áhuga á.
Hjá Esju eru margar deildir svo sem framleiðsludeild, söludeild, patedeild, áleggsdeild, eldhús, úrbeining og laganir.
Allar umsóknir eru skoðaðar og þeim svarað.

Smelltu hér til að sækja um starf