Okkar stefna hefur ætíð verið að hafa fagfólk í hverju starfi.

Í dag starfa rúmlega 70 manns hjá fyrirtækinu.
12 kjötiðnaðarmenn starfa hjá fyrirtækinu, þar af 6 kjötiðnaðarmeistarar.
3 matreiðslumenn starfa hjá fyrirtækinu þar af 1 matreiðslumeistari, sem er hátt hlutfall miðað við sambærileg fyrirtæki.
Í dag starfa 5 kjötiðnaðarnemar hjá fyrirtækinu

Leifur Þórsson, Framkvæmdarstjóri
Netfang: leifur@esja.is
Sími:570-6666
Farsími 824-3666

Jón Þór Þorgeirsson, Fjármálastjóri
Netfang: jonthor@esja.is
Sími:570-6655
Farsími:666-7155

Hinrik Ingi Guðbjargarson, Sölu-og markaðsstjóri
Netfang: hinrik@esja.is
Sími: 570-6624
Farsími: 666-0500

Elva Björk Traustadóttir, Gæðastjóri
Netfang: elva@esja.is
Sími: 570-6632
Farsími: 770-0244

Jón Þorsteinsson, Framleiðslustjóri
Netfang: jon@esja.is
Farsími: 660-0435

Pétur Stefánsson, Vörulager
Netfang: petur@esja.is
Farsími: 666-3122

Anna María Sigurðardóttir, Bókhald
Netfang: annam@esja.is
Sími: 570-6630

Hörður Valdimarsson, sölumaður mötuneyti og veitingahús
Netfang: hordur@esja.is
Sími: 570-6675
Farsími: 662-6775

Elvar Örn Rúnarsson, sölumaður mötuneyti veitingahús
Netfang: elvar@esja.is
Sími: 570-6650
Farsími: 831-5050

Bjarki Steingrímsson, sölumaður mötuneyti og veitingahús
Netfang: bjarki@esja.is
Sími: 570-6698
Farsími: 660-2198

Þórhallur Kristvinsson, sölumaður verslana
Netfang: thorhallur@esja.is
Sími: 570-6690
Farsími: 660-2190

Jóna K Herbertsdóttir, símasala
Netfang: sala@esja.is
Sími: 570-6626

Arndís B Jóhannsdóttir, símasala
Netfang: sala@esja.is
Sími: 560-6622

Kristrún Hauksdóttir, símasala
Netfang: kristrun@esja.is
Sími: 567-6640

 

Viltu vinna í kjötvinnslu (starfsumsókn)
Ef þú hefur áhuga á að vinna í kjötvinnslu þá endilega sendu inn umsókn og við skoðum hvort það sé einhver staða laus sem þú hefur áhuga á.
Hjá Esju eru margar deildir svo sem framleiðsludeild, söludeild, patedeild, áleggsdeild, eldhús, úrbeining og laganir.
Allar umsóknir eru skoðaðar og þeim svarað.

Smelltu hér til að sækja um starf